ความชุ่มชื้นสูงสุด 500kgh เครื่องเป่าเปียก เครื่องขับเคลื่อนเครื่องกล หัวเป่าเปียกหลุดศูนย์กลางและกว้างสเปรย์สูงสุด 4700 มม ออกแบบสําหรับเป่าเปียก
รายละเอียดสินค้า:
| Place of Origin: | China |
| ชื่อแบรนด์: | spray dryer |
| ได้รับการรับรอง: | ISO9001 |
| Model Number: | LPG-500 |
การชำระเงิน:
| Minimum Order Quantity: | 1 |
|---|---|
| ราคา: | pending |
| Packaging Details: | wooden or nude |
| Delivery Time: | 60DAYS |
| Payment Terms: | TT,LC |
|
ข้อมูลรายละเอียด |
|||
| Inlet temperature: | 140-350 Automatic Control | Diameter of atomizing disc: | 150mm |
|---|---|---|---|
| Product Name: | Centrifugal Spray Dryer | Max. moisture evaporation: | 500kg/h |
| Centrifugal spray head drive: | Mechanical Drive | Control System: | PLC Or DSC |
| Maximum spray diameter: | 4700mm | Application: | Food, Pharmaceutical, Chemical, Etc. |
| เน้น: | เครื่องเป่าแห้ง 500kg/h,เครื่องแห้งหัวสเปรย์แบบหลอมศูนย์กลาง,เครื่องแห้งสเปรย์กว้าง 4700 มิลลิเมตร |
||
รายละเอียดสินค้า
เครื่องเป่าเปียกเปียกเปียกเปียกเปียกเปียกเปียกเปียกเปียกเปียกเปียกเปียกเปียกเปียกเปียกเปียกเปียกเปียกเปียกเปียกเปียกเปียกเปียกเปียกเปียกเปียกเปียกเปียกระบบ ที่ มี ความ สามารถ หลาย ประการ นี้ เปลี่ยน วัสดุ น้ํา เป็น สับละเอียด อย่าง มี ประสิทธิภาพการปรับปรุงคุณภาพสินค้าและการปรับปรุงกระบวนการผลิต
ด้วยระบบควบคุมที่แข็งแกร่งที่มีตัวเลือก PLC หรือ DSC เครื่องนี้สามารถทําอัตโนมัติได้อย่างต่อเนื่องและควบคุมปริมาตรการแห้งได้อย่างแม่นยํากว้างสเปรย์สูงสุด 4700 มิลลิเมตรรับประกันการกระจายอัตโนมัติของวัสดุน้ําเหลวขณะที่เครื่องฉีดกระสุนที่ซับซ้อนทําให้พื้นที่ผิวถูกเผยแพร่สูงสุด เพื่อให้เกิดการเหยื่อออกอย่างรวดเร็ว และขุ่นแห้งที่มีคุณภาพสูง
- ชื่อสินค้า: เครื่องเป่าเปียกแบบหลอมศูนย์กลาง
- กว้างสเปรย์สูงสุด: 4700 มม.
- ความเร็วหมุน: 15,500 รอบ / นาที
- การใช้งาน: อาหาร, ยา, เคมี, ฯลฯ
- อุณหภูมิทางเข้า: 140-350 °C ด้วยการควบคุมอัตโนมัติ
- เทคโนโลยีเครื่องเป่าเปียกที่มีประสิทธิภาพในการเปียกแบบเรียบร้อย
- เครื่องแห้งที่มีประสิทธิภาพสูง เหมาะสําหรับอุตสาหกรรมต่าง ๆ
- เครื่องเป่าเปียกที่ทันสมัย รับประกันการผลิตผงที่มีคุณภาพสูง
| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | เครื่องเป่าเปียก |
| อุณหภูมิการออก | 80-90°C |
| ความเร็วหมุน | 15,500 รอบ / นาที |
| กว้างสุดของกระจก | ขนาด 4700mm |
| ระบบควบคุม | PLC หรือ DSC |
| การใช้งาน | อาหาร ยา เคมี ฯลฯ |
| อุณหภูมิทางเข้า | 140-350 °C การควบคุมอัตโนมัติ |
| Max. ความชื้นระเหย | 500 กิโลกรัม/ชม |
| วัสดุ | สแตนเลส 304 หรือ 316L |
| กว้างของแผ่นกระจายอะตอม | 150 มม. |
เครื่องเป่าเปียก LPG-500 ได้รับการรับรองจาก ISO9001 และเหมาะสําหรับการแปรรูปอาหาร (ขนมสับ ขนมกาแฟ ขนมไข่) ยา (ยาปฏิชีวนะ เอนไซม์ ยาฉีด)และอุตสาหกรรมเคมี, เครื่องกระตุ้น, สารเคมีละเอียด)
จํานวนการสั่งซื้อขั้นต่ํา: 1 ชิ้น. ตัวเลือกการบรรจุประกอบด้วยกล่องไม้หรือการจัดส่งเปล่า. เวลาในการจัดส่ง: ประมาณ 60 วัน. เงื่อนไขการชําระเงิน: TT (การโอนโทรเลข) และ LC (จดหมายเครดิต)
การสนับสนุนทางเทคนิคที่ครบถ้วนรวมถึงคู่มือการติดตั้ง คู่มือการใช้งาน การฝึกปฏิบัติการ การแก้ไขปัญหา การให้คําปรึกษาด้านการบํารุงรักษา และการเปลี่ยนชิ้นส่วนบริการบํารุงรักษาประจําและการตรวจสอบผลการดําเนินงานให้แน่ใจว่าการดําเนินงานที่ดีที่สุด.
ทุกหน่วยถูกห่อไว้อย่างมั่นคงด้วยวัสดุป้องกัน และวางอยู่ในกล่องไม้ที่แข็งแรงและบริการส่งสื่อด่วน พร้อมข้อมูลการติดตามและเอกสารการชําระสินค้า.



