เครื่องเป่าสเปรย์สำหรับห้องปฏิบัติการผงผักที่เล็กที่สุด 3KW 2L
รายละเอียดสินค้า:
| สถานที่กำเนิด: | จีน |
| ชื่อแบรนด์: | Guojin |
| ได้รับการรับรอง: | CE |
| หมายเลขรุ่น: | ประเภทแล็บ |
การชำระเงิน:
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 ชุด |
|---|---|
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องส่งออกมาตรฐาน |
| เวลาการส่งมอบ: | 20-30 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | แอล/C, ที/ที |
| สามารถในการผลิต: | 10 ชุดต่อเดือน |
|
ข้อมูลรายละเอียด |
|||
| Item Name: | 3KW Power Smallest 2L Vegetable Powder Laboratory Spray Dryer | Model Type: | Laboratory |
|---|---|---|---|
| Application: | Chemicals Industry, Food Industry,Pharmaceutical Industry | Rated Power: | 3kw |
| Material: | Stainless Steel | Heater: | Electricity |
| Water Evaporation: | ~ 2500ml/h | Control System: | PLC Control System |
| Feed Amount: | 30ml ~ 2500ml / h adjustable | ||
| เน้น: | เครื่องเป่าสเปรย์ในห้องปฏิบัติการ 3KW,เครื่องเป่าสเปรย์ในห้องปฏิบัติการ 2 ลิตร,เครื่องเป่าสเปรย์ขนาดห้องปฏิบัติการ Plc |
||
รายละเอียดสินค้า
พลังงาน 3KW เครื่องเป่าเป่าผักสับขนาดเล็กที่สุด 2L
เครื่องเป่าเปียกบนโต๊ะห้องปฏิบัติการเป็นชนิดล่าสุด ซึ่งใช้เทคโนโลยีระดับนานาชาติที่ก้าวหน้าและอะไหล่ขนาดเล็กสําหรับการเคลื่อนไหวอิสระ, รวมเครื่องปรับอากาศและเครื่องทําความร้อนไฟฟ้าภายในตู้, กระจกสเปรย์และแยกพายุเพื่อตรวจสอบ.
ลักษณะสินค้า:
1- เครื่องบินประสิทธิภาพสูงนําเข้า
2.จอสัมผัส LCD แสดงอุณหภูมิ การไหลของอากาศ ความดันอากาศ ความเร็วปั๊มและความถี่ของเครื่องทําความสะอาดเจ็ท
3. การควบคุมอัตโนมัติ: การแตะหนึ่งเปิด / ปิด, เมื่อปารามิเตอร์การประมวลผลถูกตั้ง, ปั๊ม peristaltic จะเริ่มต้นอัตโนมัติ; จอแสดงภาพเคลื่อนไหวของกระบวนการทั้งหมดของการทดลอง
4- การควบคุมมือได้ สามารถปรับปริมาตรเทคนิคในระหว่างกระบวนการทดลอง
5ด้วยเครื่องทําความสะอาดเจ็ท (สติเล็ต) ความถี่ของมันสามารถปรับได้โดยอัตโนมัติ
6. ปิดการป้องกันความร้อน กดปุ่มปิดและอุปกรณ์จะหยุดทันที ยกเว้นพัดลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมลมล
7ห้องฉีด, เครื่องแยกหมุนเวียน, และถังรับทั้งหมดทําจากแก้ว borosilicate สูงทนความร้อนโปร่ง; มันสร้างสภาพแวดล้อมที่ไม่มีมลพิษสําหรับกระบวนการแห้งส่วนสํารองทั้งหมดติดตั้งและล้างง่าย.
8. สร้างในเครื่องปรับอากาศไร้น้ํามัน เสียงต่ํากว่า 60dB และตามมาตรฐาน GMP
9โครงสร้างกระจายระบายระบายระบายระบายระบายระบายระบายระบายระบายระบายระบายระบายระบายระบายระบายระบายระบายระบายระบายระบายระบายระบายระบายระบายระบายระบายระบายระบายระบายระบายระบายระบายระบายระบายระบายระบายระบายระบายระบายระบายระบายระบายระบายระบายระบายระบายระบายระบายระบายระบายระบายระบายระบายระบายระบายระบายระบายระบายระบายระบายระบายระบายระบาย ระบายระบายระบายระบายระบายระบายระบายระบายระบายระบายระบายระบายระบายระบายระบายระบายระบายระบายระบายระบ
10ใช้เครื่องควบคุม PID ความแม่นยําของอุณหภูมิการทําความร้อนอยู่ที่ประมาณ ± 1 °C
11มีเครื่องกรองติดตั้งในหน่วยเข้า เพื่อป้องกันตัวอย่างจากการติดเชื้อ
12. ปั๊มหมุนหมุนตัวเองส่งของเหลวตัวอย่างจากภาชนะผ่านเจ็ตขนาดเล็กในห้องหลักเพื่อหลีกเลี่ยงการปนเปื้อนทางสองเพื่อให้แน่ใจว่ากระบวนการดําเนินการอย่างต่อเนื่องและเรียบร้อย.
13การกระจายขนาดแคบ มากกว่า 95% ของผงแห้งอยู่ในช่วงอนุภาคเดียวกัน
14เครื่องทําความสะอาดเจ็ทอัตโนมัติ (สติเล็ต) ป้องกันเจ็ทจากการติดและควบคุมได้อย่างเปลี่ยนแปลง
15อุปกรณ์กําจัดผนังหอคอยที่นวัตกรรม ปรับปรุงอัตราการรีไซเคิลวัสดุ
| รายการ |
VOSHIN-2000P
|
| รายละเอียด | เครื่องเป่าแห้งแบบห้องปฏิบัติการ |
| ระบบควบคุมอุณหภูมิอากาศที่เข้า | 30 °C ∼ 300 °C |
| ระบบควบคุมอุณหภูมิทางออก | 30 °C ∼ 140 °C |
| น้ําระเหย | 1500mL / H ∙ 2500ml / h |
| จํานวนอาหาร | 30ml ~ 2500ml / h ปรับ |
| วิธีการให้อาหาร | การปรับปั๊มหมุน |
| กระแสอากาศแห้ง | 0 330m3 / h |
| อากาศแห้ง ความดันเต็ม | 686Pa |
| ความแม่นยําในการควบคุมอุณหภูมิ | ± 1 °C |
| ระยะเวลาแห้งเฉลี่ย | 1.0S ∙ 1.5S |
|
ปริมาตรการแสดง |
อุณหภูมิทางเข้าอากาศ, อุณหภูมิทางออกอากาศ, ความเร็วของปั๊มระบายอากาศ, อัตราการไหลของพัดลม, นวดผ่าน ความถี่ |
| ขนาดของกระปุก | 1.0mm สามารถปรับแต่งได้ |
|
ลักษณะโครงสร้าง |
เครื่องทําจากสแตนเลสประเภทอาหาร และเครื่องปัดระเบิด + กระป๋องสเปรย์ การแห้ง และการเก็บของ กระจกทนความร้อน |
| พลังงานระดับ | 3KW |
| พลังงานไฟฟ้า | AC220V / 50Hz |
| ขนาด ((HxLxW) | 1200mm × 650mm × 500mm |
| การตั้งค่าแบบมาตรฐาน | 1 โฮสต์ + 1 ท่อบรรจุกระจก + 1 เครื่องบดอากาศที่ติดตั้ง |
| น้ําหนัก | 65กิโลกรัม |
|
ความจุ |
ความจุของอาหาร: 30ml-2500ml/h, ความจุสุดท้าย: ประมาณ 1kg/h การระเหยน้ํา: 1500ml-2500ml/h |
| วัสดุ | AISI 304 |
| พัดลม | กับ VFD |
| ระบบควบคุม | PLC |
| อื่นๆ |
ปั๊มอากาศเล็ก เครื่องสลับอุตสาหกรรม สายข้อมูล |
เบนจ์ประเภทห้องปฏิบัติการ Spray Dryer ภาพ
![]()




