2 ชุด Bench Lab Type Spray Dryer จัดส่งไปยังเปรู
November 11, 2022
ข้อมูลทางเทคนิค
| สิ่งของ | VOSHIN-2000P |
| ข้อมูลจำเพาะ | เครื่องเป่าสเปรย์แบบแล็บ |
| การควบคุมอุณหภูมิอากาศเข้า | 30 ℃ ~ 300 ℃ |
| การควบคุมอุณหภูมิขาออก | 30 ℃ ~ 140 ℃ |
| น้ำระเหย | 1500mL / H ~~ 2500ml / h |
| ปริมาณอาหาร | ปรับได้ 30ml ~ 2500ml / ชม |
| วิธีให้อาหาร | การปรับปั๊มรีดท่อ |
| การไหลของอากาศแห้ง | 0 ~ 330m3 / ชม |
| อากาศแห้งแรงดันเต็มที่ | 686Pa |
| ความแม่นยำในการควบคุมอุณหภูมิ | ± 1 ℃ |
| เวลาอบแห้งเฉลี่ย | 1.0S ~ 1.5S |
|
พารามิเตอร์การแสดงผล |
อุณหภูมิอากาศเข้า, อุณหภูมิทางออกของอากาศ, ความเร็วปั๊มรีด, อัตราการไหลของพัดลม, เข็มผ่าน ความถี่. |
| ขนาดหัวฉีด | สามารถปรับแต่งได้ 1.0 มม |
|
คุณสมบัติโครงสร้าง |
เครื่องจักรสแตนเลสเกรดอาหารและเครื่องฉีดน้ำ + สเปรย์ การทำแห้ง และขวดเก็บทำจากบอโรซิลิเกตสูง แก้วทนความร้อน |
| จัดอันดับอำนาจ | 3KW |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC220V / 50Hz |
| ขนาด(สxยxก) | 1200mm × 650mm × 500mm |
| การกำหนดค่ามาตรฐาน | 1 โฮสต์ + 1 ท่อคอนเทนเนอร์แก้ว + 1 เครื่องอัดอากาศในตัว |
| น้ำหนัก | 65kgs |
|
ความจุ |
ความจุอาหาร: 30ml-2500ml/h, ความจุเสร็จสิ้น: ประมาณ 1kg/h การระเหยของน้ำ: 1500ml-2500ml/h |
| วัสดุ | AISI304 |
| พัดลม | ด้วย VFD |
| ระบบควบคุม | PLC |
| คนอื่น |
ปั๊มลมขนาดเล็ก, สวิตช์อุตสาหกรรม, สายข้อมูล |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()

